Chuyển đến nội dung chính

Kangchenjunga (8586m) vs Mount Bartle Frere (1622m)

Kangchenjunga — 8,586m — Nepal — watercolor illustration
Kangchenjunga (8586m)
Elevation profile of Kangchenjunga (8586m)
Mount Bartle Frere — 1,622m — Australia — watercolor illustration
Mount Bartle Frere (1622m)
Elevation profile of Mount Bartle Frere (1622m)
Thuộc tính Kangchenjunga (8586m) Mount Bartle Frere (1622m)
Độ cao 8586 m 1622 m
Độ nổi bật — m — m
Độ khó 5 2
Quốc gia Nepal Australia
Dãy núi Himalayas
Loại fold_mountain fold_mountain
Tọa độ 27,702778, 88,147778 -17,383000, 145,816700
Tuyến đường 2 1

Kangchenjunga (8586m) vs Mount Bartle Frere (1622m) — Điểm khác biệt chính

Kangchenjunga (8586m) (8586 m, Nepal) và Mount Bartle Frere (1622m) (1622 m, Australia) mang đến những trải nghiệm leo núi khác biệt. Kangchenjunga (8586m) được xếp hạng 5 trong khi Mount Bartle Frere (1622m) được xếp hạng 2.

So sánh liên quan

Kangchenjunga (8586m) cao hơn 6964 m.