Chuyển đến nội dung chính

Acotango (6052m) vs Monte San Valentin (4058m)

Acotango — 6,052m — Bolivia — watercolor illustration
Acotango (6052m)
Elevation profile of Acotango (6052m)
Monte San Valentin — 4,058m — Chile — watercolor illustration
Monte San Valentin (4058m)
Elevation profile of Monte San Valentin (4058m)
Thuộc tính Acotango (6052m) Monte San Valentin (4058m)
Độ cao 6052 m 4058 m
Độ nổi bật — m — m
Độ khó 2 4
Quốc gia Bolivia Chile
Dãy núi Andes Patagonian Andes
Loại stratovolcano fold_mountain
Tọa độ -18,375000, -69,050000 -46,583056, -73,316944
Tuyến đường 1 1

Acotango (6052m) vs Monte San Valentin (4058m) — Điểm khác biệt chính

Acotango (6052m) (6052 m, Bolivia) và Monte San Valentin (4058m) (4058 m, Chile) mang đến những trải nghiệm leo núi khác biệt. Acotango (6052m) được xếp hạng 2 trong khi Monte San Valentin (4058m) được xếp hạng 4.

So sánh liên quan

Acotango (6052m) cao hơn 1994 m.