Chuyển đến nội dung chính

Acotango (6052m) vs Cerro San Lorenzo (3706m)

Acotango — 6,052m — Bolivia — watercolor illustration
Acotango (6052m)
Elevation profile of Acotango (6052m)
Cerro San Lorenzo — 3,706m — Argentina — watercolor illustration
Cerro San Lorenzo (3706m)
Elevation profile of Cerro San Lorenzo (3706m)
Thuộc tính Acotango (6052m) Cerro San Lorenzo (3706m)
Độ cao 6052 m 3706 m
Độ nổi bật — m — m
Độ khó 2 4
Quốc gia Bolivia Argentina
Dãy núi Andes Patagonian Andes
Loại stratovolcano fold_mountain
Tọa độ -18,375000, -69,050000 -47,583056, -72,326944
Tuyến đường 1 1

Acotango (6052m) vs Cerro San Lorenzo (3706m) — Điểm khác biệt chính

Acotango (6052m) (6052 m, Bolivia) và Cerro San Lorenzo (3706m) (3706 m, Argentina) mang đến những trải nghiệm leo núi khác biệt. Acotango (6052m) được xếp hạng 2 trong khi Cerro San Lorenzo (3706m) được xếp hạng 4.

So sánh liên quan

Acotango (6052m) cao hơn 2346 m.