Chuyển đến nội dung chính

Acotango (6052m) vs Prokletije Jezerca (2694m)

Acotango — 6,052m — Bolivia — watercolor illustration
Acotango (6052m)
Elevation profile of Acotango (6052m)
Prokletije Jezerca — 2,694m — Albania — watercolor illustration
Prokletije Jezerca (2694m)
Elevation profile of Prokletije Jezerca (2694m)
Thuộc tính Acotango (6052m) Prokletije Jezerca (2694m)
Độ cao 6052 m 2694 m
Độ nổi bật — m — m
Độ khó 2 3
Quốc gia Bolivia Albania
Dãy núi Andes Dinaric Alps
Loại stratovolcano fold_mountain
Tọa độ -18,375000, -69,050000 42,440833, 19,811111
Tuyến đường 1 1

Acotango (6052m) vs Prokletije Jezerca (2694m) — Điểm khác biệt chính

Acotango (6052m) (6052 m, Bolivia) và Prokletije Jezerca (2694m) (2694 m, Albania) mang đến những trải nghiệm leo núi khác biệt. Acotango (6052m) được xếp hạng 2 trong khi Prokletije Jezerca (2694m) được xếp hạng 3.

So sánh liên quan

Acotango (6052m) cao hơn 3358 m.