Chuyển đến nội dung chính

Acotango (6052m) vs Mount Columbia CO (4240m)

Acotango — 6,052m — Bolivia — watercolor illustration
Acotango (6052m)
Elevation profile of Acotango (6052m)
Mount Columbia CO — 4,240m — United States — watercolor illustration
Mount Columbia CO (4240m)
Elevation profile of Mount Columbia CO (4240m)
Thuộc tính Acotango (6052m) Mount Columbia CO (4240m)
Độ cao 6052 m 4240 m
Độ nổi bật — m — m
Độ khó 2 2
Quốc gia Bolivia United States
Dãy núi Andes Rocky Mountains
Loại stratovolcano fold_mountain
Tọa độ -18,375000, -69,050000 38,903889, -106,297222
Tuyến đường 1 1

Acotango (6052m) vs Mount Columbia CO (4240m) — Điểm khác biệt chính

Acotango (6052m) (6052 m, Bolivia) và Mount Columbia CO (4240m) (4240 m, United States) mang đến những trải nghiệm leo núi khác biệt. Acotango (6052m) được xếp hạng 2 trong khi Mount Columbia CO (4240m) được xếp hạng 2.

So sánh liên quan

Acotango (6052m) cao hơn 1812 m.