Chuyển đến nội dung chính

Acotango (6052m) vs Anamudi (2695m)

Acotango — 6,052m — Bolivia — watercolor illustration
Acotango (6052m)
Elevation profile of Acotango (6052m)
Anamudi — 2,695m — India — watercolor illustration
Anamudi (2695m)
Elevation profile of Anamudi (2695m)
Thuộc tính Acotango (6052m) Anamudi (2695m)
Độ cao 6052 m 2695 m
Độ nổi bật — m — m
Độ khó 2 2
Quốc gia Bolivia India
Dãy núi Andes Western Ghats
Loại stratovolcano fold_mountain
Tọa độ -18,375000, -69,050000 10,166667, 77,066667
Tuyến đường 1 1

Acotango (6052m) vs Anamudi (2695m) — Điểm khác biệt chính

Acotango (6052m) (6052 m, Bolivia) và Anamudi (2695m) (2695 m, India) mang đến những trải nghiệm leo núi khác biệt. Acotango (6052m) được xếp hạng 2 trong khi Anamudi (2695m) được xếp hạng 2.

So sánh liên quan

Acotango (6052m) cao hơn 3357 m.