Chuyển đến nội dung chính

Aconcagua (6961m) vs Puu Kukui (1764m)

Aconcagua — 6,961m — Argentina — watercolor illustration
Aconcagua (6961m)
Elevation profile of Aconcagua (6961m)
Puu Kukui — 1,764m — United States — watercolor illustration
Puu Kukui (1764m)
Elevation profile of Puu Kukui (1764m)
Thuộc tính Aconcagua (6961m) Puu Kukui (1764m)
Độ cao 6961 m 1764 m
Độ nổi bật — m — m
Độ khó 3 3
Quốc gia Argentina United States
Dãy núi Andes —
Loại fold_mountain volcanic
Tọa độ -32,653431, -70,011083 20,882778, -156,590556
Tuyến đường 4 1

Aconcagua (6961m) vs Puu Kukui (1764m) — Điểm khác biệt chính

Aconcagua (6961m) (6961 m, Argentina) và Puu Kukui (1764m) (1764 m, United States) mang đến những trải nghiệm leo núi khác biệt. Aconcagua (6961m) được xếp hạng 3 trong khi Puu Kukui (1764m) được xếp hạng 3.

So sánh liên quan

Aconcagua (6961m) cao hơn 5197 m.